Private conversations
Help Users

Lỗi Game Topic báo lỗi version 13

Status
    Not open for further replies.
    @Heaven Knows sao tui mặc nguyên set ULPT 38 40, mà trong Ctrl+S phần thông tin cơ bản điểm phòng ngự võ công có 278. tháo hết đồ xuống cũng có 278 :| admin coi thữ giúp mình với, id abclongabcpro

@Heaven Knows sao tui mặc nguyên set ULPT 38 40, mà trong Ctrl+S phần thông tin cơ bản điểm phòng ngự võ công có 278. tháo hết đồ xuống cũng có 278 :| admin coi thữ giúp mình với, id abclongabcpro
    lỗi hiển thị, admin sẽ fix sau bảo trì ngày mai, cám ơn bạn, những báo lỗi này rất hữu ích dù nhỏ.

anh HK xem bỏ cái dòng hiển thị: "Skill in delay" được không, dùng auto AOE mỗi lần hiện dòng đó là ko sài những skill AOE còn lại được {cry}

cái thích khách chi hồn trong auto ko sử dụng đc ad ơi@@
    k nhét đc skill vào ô đó... sr ad. mình dùng đc rồi, cái đó k lỗi, chỉnh lệch xuống 1 chút là nhét skill vào đc

lỗi hiển thị thui b ơi chứ nó vẫn có t.d đó nên ko cần lo đâu

1. Lỗi khi pk không mất điểm VH hoặc ko nhận được điểm VH đã test 2 char lv 72 va 74 ở namminhhieu
    2. Ko biết cái này anh tuấn chĩnh hay là bug: HBQ khi pk dung skill AOE thì ko bị delay. chỉ khi auto đánh quái thì delay.

Adm xem lại vấn đề hút vh. Mình tà. Pk vs 9. Thì k đc võ huân. Nhung 9 giết lại minh. Thì mình bị mất võ huân.. Còn hút vh thì k đc. Adm xem lai vấn đề dod gium

lỗi hiển thị, admin sẽ fix sau bảo trì ngày mai, cám ơn bạn, những báo lỗi này rất hữu ích dù nhỏ.

Nhân tiện anh fix giúp em lỗi hiển thị cấp độ nghề nghiệp nữa nhé.

Thông tin cơ bản (Ctrl + S)

Chế tạo (Ctrl + M)

Status
    Not open for further replies.