Private conversations
Help Users

Lỗi Game Topic báo lỗi version 13

Status
    Not open for further replies.
    Tình trạng đang treo bị dis thỉnh thoảng vẫn diễn ra nên là ko nhắc nữa, chỉ là bị dis ra xong, log vào lại thì hộp auto và số sâm trong túi bị biến thành Bì Thảo ?!?! Nói thật với các ad là em ngán bì thảo lắm rồi, train cũng lụm bì thảo, vừa được dis vừa được tặng thêm bì thảo nữa @@. Lỡ đâu một ngày đẹp trời bị dis, trong túi lúc đó đang có vài viên 30%, rồi mm1 ví dụ vậy, cũng thành bì thảo thì em biết kêu ai @@

Báo lỗi: Tình hình là em không gửi thông tin về mail được , vào mail thì chã thấy gì bây giờ phải làm sao giúp em

tks AD đã chịch.
    nhân tiện e báo luôn về phạm vi aoe skill thăng thiên của các char luôn. vì hiện tại thì tát cả các skill aoe đều được như đao. trong khi đó thì:
    cung chỉ aoe dc 2 con (1 con chọn và 1 con khác) kc crit khi sử dụng aoe thăng thiên chỉ có độc bá giang hồ, kc crit dame xanh và tất sát nhất kick dame trăng. không hề crit kc 9x vô ảnh ám tiễn
    kiếm thương dp chỉ aoe được 3 con ( 1 con chon vaf 2 con khác)
    còn lại đao HBQ DHL là aoe được 5 mục tiêu thôi
    AD có thể xem thêm. e ko kiếm nguồn xa được e kiếm bên Dzo http://hk.dzogame.com/thu-vien/2-405-7106-nhan-vat.html
    B hãy xem lại kc của đao 100 nó tăng mấy con quái. Hãy quay video làm chậm lại và đếm xem có 8 đến 10c ko. Nói vậy chứ sợ sau này thấy cầm aoe tt3 sợ bạn bảo họ hack đánh lan thì buồn lắm. Nhân tiện cũng nói hbq có kc 100 giống đao nên aoe cung lên tới 7 8 con tùy khí công bạn cao hay thấp nhé.

B hãy xem lại kc của đao 100 nó tăng mấy con quái. Hãy quay video làm chậm lại và đếm xem có 8 đến 10c ko. Nói vậy chứ sợ sau này thấy cầm aoe tt3 sợ bạn bảo họ hack đánh lan thì buồn lắm. Nhân tiện cũng nói hbq có kc 100 giống đao nên aoe cung lên tới 7 8 con tùy khí công bạn cao hay thấp nhé.
    Kc tăng phạm vi aoe thì ai ns gì. Cái đó kc toàn phong nhất đao ai chả biết. Liên quan gì đến dụ aoe skill thăng thiên của kiếm cung thương dp

kc của đao 100 là tăng giới hạn đánh lan, ví dụ bình thường skill có phạm vi 100 thì nó sẽ tăng lên 120. chứ không phải tăng lượng quái đánh, phải hiểu là tại sao người ta chuộng char đao để kéo lv ở sv off, nhưng ở sv này bị thọt
    - def cao, ở sv HV hiện tại khoảng cách này được rút ngắn nhờ điểm vh, pet ... , cái này mình không muốn ý kiến
    - đánh lan 5 con ở lv 55, nhưng ở SV này các char điều được đánh lan nhiều mục tiêu, trong khi tt các char khác chỉ đánh từ 2-3 con, cái này mình cũng chả ý kiến vì từ lâu giờ đã vậy thôi
    ý ông trên kia chắc là như thế, muốn giới hạn lại số mục tiêu như sv off, nhưng cái này đụng chạm rất nhiều tới các char khác nên mình sẽ không ý kiến :)

kc của đao 100 là tăng giới hạn đánh lan, ví dụ bình thường skill có phạm vi 100 thì nó sẽ tăng lên 120. chứ không phải tăng lượng quái đánh, phải hiểu là tại sao người ta chuộng char đao để kéo lv ở sv off, nhưng ở sv này bị thọt
    - def cao, ở sv HV hiện tại khoảng cách này được rút ngắn nhờ điểm vh, pet ... , cái này mình không muốn ý kiến
    - đánh lan 5 con ở lv 55, nhưng ở SV này các char điều được đánh lan nhiều mục tiêu, trong khi tt các char khác chỉ đánh từ 2-3 con, cái này mình cũng chả ý kiến vì từ lâu giờ đã vậy thôi
    ý ông trên kia chắc là như thế, muốn giới hạn lại số mục tiêu như sv off, nhưng cái này đụng chạm rất nhiều tới các char khác nên mình sẽ không ý kiến :)
    Kc 10x tăng 10 điểm thì sẽ lan thêm dc 1con nữa nhé bạn. Vì mỗi điểm là 0.1% monster. Mình chỉ đang muốn nói là trừ đao hbq ra thì hầu hết các char khác chỉ aoe dc 3 mục tiêu. Dhl thì mình k rõ vì chưa chơi dhl bao giờ. Riêng cung chỉ aoe dc 2 mục tiêu. Kiếm thương và dp aoe dc 3. Cầm vs quyền sư thì mình chịu. Chưa chơi bao h nên k biết

a HK xem giúp e 2 vấn đề:
    1 là acc kiếm tà MinhNgoc không nhận được Q ngày 80 lấy nọc rắn
    2 là a xem giúp e ID: banhquochuyoo7 không gửi thông tin acc về mail được

TLC đánh ai cũng không được a HK ơi

Attachments

732.4 KB · Views: 7
    ninja cột skill số 3 không hoạt động phải không ad ? Mình spam mà toàn chỉ thấy mất mana, không thấy có gì xảy ra cả.

Lỗi nhận Q hằng ngày (Thu thập sắt..) thì bị ghi là "Không phù hợp điều kiện. Xin hay xác nhận điều kiện rồi hay đến"
    Char đao lv93. Ingame: Brian

có một so bug khi treo shop đồ. Nếu có 2v 30% hoăc kc2 thì khi treo shop chỉ treo dc 1V, khi người mua xong treo viên thứ 2 lên thì không mua được. relog lại vẫn không đươc.Mong anh kiểm tra lai dùm em.

Lại tiếp tục vấn đề nhức nhối: Dis acc và hộp auto + sâm biến thành bì thảo... Sau 2 lần bị như vậy, mình ko lấy hộp auto từ Q Abyss (lv10) nữa mà mua hộp auto từ bonus shop, kết quả là vẫn bị dis và hộp auto vẫn biến thành Bì Thảo.

a HK cho e hỏi, skill buff của DHL Cần sách buff Bá Vương Cường Pháp và e vào mua quyển sách Bà Vương Cường Khí giống trong hình mà sao không cho học thế a

Status
    Not open for further replies.