Private conversations
Help Users

Lỗi Game Topic báo lỗi version 13

Status
    Not open for further replies.
    mở hộp thì đừng dùng auto :) dùng auto exp của tao là toàn ra j đâu không
    mấy đứa đọc ko kĩ à, có dòng nào ghi mở hộp đâu :mad: Ở đây đang nói vấn đề kill boss xong rớt đồ, chạy lại nhặt thì bị dis vì lỗi "Too many packets", nhặt đồ hoàn toàn thủ công ko auto gì hết :confused:

mấy đứa đọc ko kĩ à, có dòng nào ghi mở hộp đâu :mad: Ở đây đang nói vấn đề kill boss xong rớt đồ, chạy lại nhặt thì bị dis vì lỗi "Too many packets", nhặt đồ hoàn toàn thủ công ko auto gì hết :confused:
    Vậy chắc do ăn ở. Chịu khó chik vô là hết nhé Củ mì. {big_smile}

vào lúc 3h sáng ngày 15.9.2017 e có vứt cái áo QS nữ 11x9f8+10 ra ngoài và nó biến mất không nhặt lại dc.e đã thử áo khác chưa + thì vẫn nhặt lại dc.có gì đó sai sai a HK ơi
    ID:bopdaii
    NV: RoseKiller
    có đền bù lại đc không a :(

vào lúc 3h sáng ngày 15.9.2017 e có vứt cái áo QS nữ 11x9f8+10 ra ngoài và nó biến mất không nhặt lại dc.e đã thử áo khác chưa + thì vẫn nhặt lại dc.có gì đó sai sai a HK ơi
    ID:bopdaii
    NV: RoseKiller
    có đền bù lại đc không a :(
    item QS drop dạng như gem tuj có trong túi đồ, vứt ra là thành bong bóng

Anh HK xem giup em, sao cái giáp VH 12x DHL của em đã op xong, đã sửa độ bền 1000/1000 mà mặc lên không được.
    ID : cuibapne
    NV: KiemMa

hồi lúc khoảng 23h ngày 24/9 e có relog đổi kênh để đi tìm bãi thì bị diss. rồi e log vào thì bị mất gần 300v ngũ sắc thần đơn.. mong a xem sét lại cho e để e lấy ngũ sắc ăn train nữa ạ :(

ID : Coisociu1
    NV : DinhThuyVan

anh HK test buff 80 ninza( Vô Ảnh Giáo Điệp) dùm em với, skill buff này ko sài đc
    thaks anh HK
    buff này đã sài đc nhưng khi buf acc ko dịch chuyển được.a HK check lại dùm em, tiên jcho em hỏi skill Thăng thiên của ninza có debuff hiệu ứng gãy xương ko anh HK

anh xem giúp em. nhan vat TaiGa cs.
    Trước em học nghề dược, sau đó hủy nghề học sang nghề may và học tiếp skill Buf kết hôn thì buf vẫn tăng dame, ko tăng df.

Char DHL tt2 ạ
    Em mới trian acc DHL lên tt mà không thấy có cột skill 120 ạ.Khí công 120 " Thiên kiếm phi toái " cũng không có tác dụng.Lúc pk bên kia né mình nhảy kc " Thiên kiếm phi toái " nhưng phát đánh sau không được + thêm dame như kc ghi ạ.Em không up đc hình nó báo lỗi mong anh xem xét ạ

up thêm ảnh ạ

anh xem giúp em. nhan vat TaiGa cs.
    Trước em học nghề dược, sau đó hủy nghề học sang nghề may và học tiếp skill Buf kết hôn thì buf vẫn tăng dame, ko tăng df.
    nv nữ buff kết hôn tăng dame. nv nam buff kết hôn tăng 1tt áo

nhờ anh HK xem lại dùm kc của char ninja. sau khi tẩy hết không + bất cứ kc nào thì lại đánh mạnh hơn khi + tới gần 1k máu . ( lv 116 cầm kích kc3+8. test trên quái 100) . kc thtd pk không thèm né. trí thủ tuyệt mệnh không tăng dame. viêm đoạn diệt quyết không giảm 30% sát thương bị trúng khi pk. thtd không né đồng nhĩa với kc ngự khí xung tiêu cũng vô dụng luôn. tăng được dame rõ nhất chỉ có kc số 1 khích nộ phẫn kế.

A HK xem giúp e char thương vs . Acc thương của e tối nay tự nhiên bị giảm dame + Hp đáng kể ko rõ nguyên nhân ( cụ thể khi đánh quái 137 giảm hơn 1k dame + Hp giảm từ 10k430- 9k989) . Đã reset lại vẫn ko đc
    Mong a khắc phục giúp

trung cấp kì ngọc thạch phục cừu 5% óp vào vk đánh skill thì nhảy còn đánh chay hoàn toàn không có tác dung( trean hơn 10p không nhảy 1 lần nào cả) anh HK xem có phải bị lỗi không anh.

anh HK ơi hình như em thấy sau sự kiện trung thu thì Rate Exp nó trở về lại như cũ phải không anh ạ, lượng kinh nghiệm để lên lv hình như cũng cao như lúc trước lại rồi :(

Status
    Not open for further replies.