Private conversations
Help Users

Topic thảo luận và thông báo lỗi trong game

Hoa Đà

Boss cuối Homeviet
    Staff member
    Hiện nay server mới mở lúc nào cũng không thể tránh khỏi các rủi ro, lỗi và vấn đề đường truyền, vì vậy mong các bạn ai bị lỗi gì trong game vui lòng post vào topic này. BQT sẽ tiếp thu ý kiến của các bạn, tổng hợp và fix lỗi vào mỗi lần bảo trì. Mỗi ý kiến và đóng góp của các bạn, là sức mạnh để cho server phát triển hơn.

Các bạn vui lòng báo lỗi theo mẫu:
    Tên nhân vật:
    Char:
    Lỗi:

Lưu ý: topic này chỉ tiếp nhận các lỗi Q và lỗi chức năng trong game. Mọi vấn đề ngoài game vui lòng tạo topic trong mục này https://forums.yulgangpro.net/forums/17-Ticket-Support-System.aspx
    Những mẫu báo lỗi có kèm hình ảnh rõ ràng rành mạch sẽ được ưu tiên fix trước. Mong các bạn lưu ý vấn đề này.

Cám ơn các bạn đã đọc.
    Thay mặt Support team
    Kính bút.

Last edited:
    nv tc 3 hàn bão quân vô map đấu trường hb ko move ko click vào boss đc, túm cái váy là làm bị cát cho boss tập thễ hình >"<

Bạn ơi sao mình TC2 k dc. Nó k hiện ra để xác nhận. Mình chơi chả HBQ k bít TC2 có khác gì k

Gớp ý cho AD : sao AD không bỏ Q thăng chức như bên sv khác zậy sẽ dễ dàng cho AE chơi hơn

nv tc 3 hàn bão quân vô map đấu trường hb ko move ko click vào boss đc, túm cái váy là làm bị cát cho boss tập thễ hình >"<

muốn đập đc boss thì khi vào phải nhấn esc-> chọn nhân vật -> chọn huỷ bỏ là bắt đầu di chuyển đc nhân vật! thao tác thật nhanh tránh bị bos xúc chết !

Char Hàn bảo quân Q thuê đồ bị lỗi. Không nhân được Q. Tất cả các char HBQ 6x đều bị.

mọi người giúp mình ! laptop thì mình đã login 2 acc ! nhưng trên PC thì login ko đc! bị lỗi như này! qua laptop test cũng bị y chang! nhấn ok thì out game luôn ! ai giúp với ạ! có giới hạn 1IP/2 acc ko ạ

lỗi char HBQ nv thuê đồ chỉ làm dc 1 lần,ví dụ ai làm lần 1 thì lần 2 và 3 sẽ k làm dc nữa.

thêm lỗi bán đồ vào shop k nhận dc số tiền hiện ra,ví dụ bán vào shop cây cung nó hiện là 27v bán vào thì chỉ nhận dc 9v.

ạc cùng của pin thăng chức lần 1 ko đc tài khoảng là kulangga
    NV cung cấp 17 tên NV pinle1993
    mà sao cầm sư tạo mà ko có VK g>m ơi

làm xong trả Q thì dc thưởng 4v ngọc kCT nhưng ko biết đó là loại ngọc gì ( clvc,tc... ?????? ) đem mấy viên ngọc đó đi op thử dòng 1 thành công nhưng vũ khí không dính. @@

ạc cùng của pin thăng chức lần 1 ko đc tài khoảng là kulangga
    NV cung cấp 17 tên NV pinle1993
    mà sao cầm sư tạo mà ko có VK g>m ơi
    cầm sư tì bạn chơi char khác lên đúng level 80 làm nv chuyển qua cầm sư