Private conversations
Help Users

vấn đề hack gd

phanhabaohuy

Sơ Nhập Giang Hồ
    hôm nay lúc 1h em có gd đổi áo choàng với nhân vật oitroioi char kiếm nam 9 thăng chức lần 2.khi gd em đưa áo choàng hàn băng 1k5 cash của em vào thì oitroioi để 200 củ sâm và 1 cái áo choáng để đổi với em rồi đồng ý,em đồng ý xong thì xem lại trong hành trang không có áo của nó đổi và cũng không còn áo hàn băng của em.Mong GM check gd ,xử lí tình trạng hack gd và tìm lại áo choàng hộ em thx!!!!!!!!!!!!!!!!
    tên nhân vật em là: Chibi

:( chia bùn cùng Chibi ..... hack đang hoành hành trở lại ... tất cả là do CE ... :(( mong chờ có soft anti CE ....

mà cũng ko hiểu nhỉ....nó để qua thì mới đồng ý....sao mà mất đc ta...chẵng lẽ tình trạng này giống HKAS hồi xưa ?

nhân vật chính trong vai diễn là electron 80 đại phu tà , người này sử dụng account clone để hack, hack xong đưa tạm qua 1 acc clone cùi khác là ThungNuoc, ThungNuoc chuyển qua Hidro, tất cả đã lên đường trở về với phòng thí nghiệm hóa học.. áo sẽ thu hồi sau

thật ra nếu hack giao dịch hoành hành cũng có cái lợi đó là dễ dàng phổ biến cách thức chống hack mà không lo bị tác dụng ngược ... ! thế chủ động ít ra cũng nằm trong tay gamer chứ không phải chỉ trông chờ vào việc giải quyết hậu quả , dây mơ rễ má của BQT .

vì cái hack dg này dễ nhận biết nên có thể chống một cách dễ dàng :)

Chibi hay gặp ShootingStar để nhận lại áo, lần này admin thu được khá nhiều chiến lợi phẩm của bọn mất dạy.

Chibi hay gặp ShootingStar để nhận lại áo, lần này admin thu được khá nhiều chiến lợi phẩm của bọn mất dạy.

Chibi hiện ko online nhưng cùng G em, sẽ hoàn trả trong thời gian sớm nhất

sau khi hoàn trả em sẽ nhờ Chibi xác nhận

Đã có 1 topic trên phần CHÚ Ý rồi , bạn vô đó mà đọc để hiểu biết thêm