Private conversations
Help Users

vấn đề time rớt đồ

Status
    Not open for further replies.

Huy6757

Võ Lâm Thánh Chiến
    Staff member
    như các bạn đã biết hiện tại sv tỉ lệ rớt đồ thì ít mà time rớt đồ cũng ít chỉ dc 30s thôi
    nhiều khi rớt đc 1 viên ngọc hay 1 món đồ các bạn chỉ có 30s để nhặt mà ko nhặt kịp thì thật bực bội
    chưa kể những lúc 1ac săn đồ 1 ac nhặt ko pt mà rớt đồ trong vòng 30s các bạn phải pt + chạy ra bãi để nhặt những lúc đó hay bị cuống luống còn bị wa đập chết nữa ko nhanh thì mất :)

Những lúc đi ngủ bật LOa to khi rớt đồ vùng đậy 30s ko thể nào kịp :X
    Nay em lập topic này mong anh HK có thể điều chỉnh time rớt đồ từ 30s đến 1p' dc ko để time nhặt đồ dài hơn và thoải mái hơn :X
    nếu dc em xin : Chân Thành cảm ơn !

như các bạn đã biết hiện tại sv tỉ lệ rớt đồ thì ít mà time rớt đồ cũng ít chỉ dc 30s thôi
    nhiều khi rớt đc 1 viên ngọc hay 1 món đồ các bạn chỉ có 30s để nhặt mà ko nhặt kịp thì thật bực bội
    chưa kể những lúc 1ac săn đồ 1 ac nhặt ko pt mà rớt đồ trong vòng 30s các bạn phải pt + chạy ra bãi để nhặt những lúc đó hay bị cuống luống còn bị wa đập chết nữa ko nhanh thì mất :)

Những lúc đi ngủ bật LOa to khi rớt đồ vùng đậy 30s ko thể nào kịp :X
    Nay em lập topic này mong anh HK có thể điều chỉnh time rớt đồ từ 30s đến 1p' dc ko để time nhặt đồ dài hơn và thoải mái hơn :X
    nếu dc em xin : Chân Thành cảm ơn !
    ý kiến hay :) , hiện tại sv tỉ lệ rớt đồ thì ít mà time rớt đồ cũng ít chỉ dc 30s mon anh HK nâng time lên 1p đc ko a

cái này anh HK nói do bản 5.0-6.0 nó thế ko thể fix mà muốn fix cũng ko thể được =((

time rớt đồ it gây ức chế nhiều rồi. vote cho thằng huy 1 phiếu.
    Anh HK ơi làm ơn tăng thời gian rớt đồ đi anh

tình hình là PT cao cấp rớt wá ít, đao tank mst bãi 6 7 con cả tuần mà lum dc có 2v pt 20 :|

A Hk mún giúp nhưng mà nằm ngoài khả năng rồi , lúc trước ảnh có nói rồi mà.

Hay anh HK tăng tỷ lệ rớt đồ vào ban đêm đi, lúc đó ai dậy được thì dậy, ai cố gắng thì được ^^

Không tăng đc time rớt đồ thì mong anh HK twng % drop đồ.Dạo này train chán ơi là chán

đi trian chuyên bị vụ này. có lúc mới ra ngoài vô thấy ngọc nhưng đang bật auto trian lại không bỏ tay luộm xuống nên cuói cùng bay mất viên ngọc. nếu được xin a HK fix lại

Hi vọng anh HK chỉnh được.nhiều khi pt rớt ngay trước mắt nhưng chang dám pt chạy lại lụm vì có chạy cũng chưa chắc kịp.mà hút lại thì khá mất thơi gian nên đành ngồi nhìn ngọc từ từ bay lên dời.hiz...

bật loa cả đêm tự dưng
    mày nói cái túi nhỏ
    bật dậy , mở màn hình , ấn xác nhận pt và chưa kịp chạy ra chỗ rớt đồ thì đã.....biến mất :((
    trước kia thì ok
    bật máy xác nhận chạy ra nhặt thì nó cũng biến mất nhưng nó biến vào trong hàng lang :D

Tỉ lệ rớt đồ vậy là ổn. Rớt nhiều wa bán ko ai mua :)). Tuy nhiên nếu a hk cho thêm thời gian để lụm đồ thì wa hay .

thang Huy lâu lâu nói 1 câu hay mài . Vote cho mài 1 phiếu tao cũng giống mài rớt đồ lượm éo đc :-S

Thêm chút nào hay hơn chút ấy, em có đồng ý kiến với anh Huy (hôm bữa thức ca? đêm mới thấy viên ngọc mà không kịp nhặt :(()

Status
    Not open for further replies.