Private conversations
Help Users

Thông Báo Về việc add thêm quái của các map

Heaven Knows

Võ Lâm Chí Tôn
    Staff member
    Chào các bạn

Hiện nay bãi nào đang thiếu quái train cầ bổ sung thì cho ýn kiến nhé, admin sẽ add thêm nếu hợp lí

Ko áp dụng cho các map động

Có vị trí trên bản đồ là tốt nhất nhé

Thanks

HK

Tình hình SV đang dần ổn định lại , anh có thể thêm vào boss mấy cái viên Uy Lực Phòng Thủ cao cao tí >>>40 đc ko anh , chứ h op toàn 40 thấy yếu quá cần thêm Uy lực để trâu bò a nhé

Admin nghiên cứu dùm bản đồ Bắc Hải được không ạ, em thấy Bắc hải có quái từ 7~11x thì phải nhưng không bao giờ có ai train trên đó. e thấy nó rất bất cập vì
    + Là Map bị PK nhưng quái có EXp bình thường ( nghĩa là rủi ro cao nhưng lợi ích bằng train bãi thường)
    + Dường như ATK + HP + Def của quái có vẻ cao hơn quái đồng cấp ( @@ ý kiến chủ quan e cảm thấy thế)
    + Hình như không có bãi VIP thì phải
    trên đây là một vài ý kiến cá nhân của e!
    Cảm ơn admin đã đọc qua! thân !

Anh HK xem xét add thêm quái 55 và 70 để mọi người làm Q daily đỡ cực hơn.

Map Nam Lâm theo e thấy thì map Nam Lâm quái cũng ko ít nhưng bị chung 1 tình trạng là quái thưa thớt đứng vào quái ko tụm lại được cbi map Nam Lâm Hot Train rồi :D

nói thật ad nên có cách nào hạn chế pk auto lại. hoặc khóa pk giờ ban đêm hay j đó

Em xin ý kiến bải 96 97 tại BVQ, anh cho quái nhiều tương tự như Rừng Trúc đi anh! Thật ra cái Map đó không ai train.
    Rất mong ADM có thể add thêm quái ở tất cả các bải 96 97 tại BVQ!!!

em có ý kiến a HK nâng exp train quái cách nhau lên 20lv vẫn nhận đc kinh nghiệm đi a,và mở 1 kênh nonpk nữa a

Em có 1 thắc mắc nhỏ sv khác ver 13. thấy có nhìu mập mới lắm
    mấy mập có tầng 1 > 10 lun ý 1 tầng như vậy có thế pt 1 tem đó vui vãi
    chứ hiện tại sv mình mấy năm nay toàn mập cũ giờ quen quá cứ bấm riết em có lun khả năng mới là nhắm cmn mắt mà !move cac mập đc lun ý ^^ nên hi vọng có mập mới :D

Em có 1 thắc mắc nhỏ sv khác ver 13. thấy có nhìu mập mới lắm
    mấy mập có tầng 1 > 10 lun ý 1 tầng như vậy có thế pt 1 tem đó vui vãi
    chứ hiện tại sv mình mấy năm nay toàn mập cũ giờ quen quá cứ bấm riết em có lun khả năng mới là nhắm cmn mắt mà !move cac mập đc lun ý ^^ nên hi vọng có mập mới :D
    Map 9.0 ma vẫn thê .13.0 zin no co khu luyện tap tu 6x» tt

+Add quái map 9x "Bách Võ quán", gồm bãi chim, báo, ninja 98 , quái 97.

+Quy hoạch lại quái "Nam lâm", mong anh cho quái ở các spot gom lại, loại quái thì nhiều nhưng le ngoe có 3 4 con tập trung, còn lại nó đi xung quanh.

+Quy hoạch quái "Bắc hải", mong anh add thêm quái cho bãi cương thi 98, gom quái 100 lại đừng cho nó đi lung tung.

các thím chỉ muốn bãi đông để solo 1 mình thôi. theo mình nên điều chỉnh bãi lại gần nhau để train team là đc rùi ko cần add thêm quái