Private conversations
Help Users

v/v Nhặt đồ bằng sk1 trong THẾ LỰC CHIẾN 20h hàng ngày!

TrungAnh

<span style="color: #FF0000;">Anh Hùng Bàn Phím
    Dear anh HK,
    SK1 là một chương trình auto dùng hỗ trợ train bơm máu khi cần, nhưng hiện tại có bug game bất cập xảy ra. Mong anh HK kiểm tra và fix giúp.
    SV mình hiện tại có một số member dùng chương trình SK1 này trong Thế Lực Chiến hàng ngày, mặc dù không trực tiếp đánh boss Kỳ Lân, nhưng vẫn nhặt đồ rơi ra được từ người khác kill boss, rất ức chế. Đánh mãi mới được 1 con boss Kỳ Lân mà lại không nhặt được gì. Kính mong anh HK xem xét, mong anh làm cho Server mình công bằng hơn.

Cảm ơn anh, chúc anh nhiều sức khoẻ!

đây ko phải bug game mà là lợi dụng sk1 thì nhặt thôi nhưng mà nhặt nhanh vãi
    Kỳ Lân chết = đồ rớt = sk1 mất luôn

Chỉ cần 1 char 6x hbq là đã có thể xử hết đồ mà không cần chạm một ngón tay vào boss. Em đã thông báo điều này trước đây nhưng không thấy có ý kiến gì

boss đánh chết mà ko nhặt đươc gì SK1 nhặt nhanh wa' lão HK fix dùm. ai đánh chết người đó nhặt đồ

Last edited:
    boss đánh chết mà ko nhặt đươc gì SK1 nhặt nhanh wa' lão HK fix dùm. ai đánh chết người đó nhặt đồ

em nghĩ không nên như vậy. Anh có bực k khi mình đánh 99% máu thằng kia vào gõ 1 cái lấy luôn con boss? Em nghĩ là làm như super boss dựa vào tỉ lệ sát thương mà lấy đồ.

em nghĩ không nên như vậy. Anh có bực k khi mình đánh 99% máu thằng kia vào gõ 1 cái lấy luôn con boss? Em nghĩ là làm như super boss dựa vào tỉ lệ sát thương mà lấy đồ.

ở trong TLC cơ e

ai đánh chết thì lượm dc như các sv trước tốt hơn....đảm bảo hơn mặc dù kiểu đánh hết 1tr hp xong còn 10hp người khác kill luôn cũng vẫn tốt hơn..game là phải có ks thế mới máu :d

chứ dùng tỉ lệ đánh thì chắc phải 1 phép tính nữa..nhức đầu lắm ^^

ai đánh chết thì lượm dc như các sv trước tốt hơn....đảm bảo hơn mặc dù kiểu đánh hết 1tr hp xong còn 10hp người khác kill luôn cũng vẫn tốt hơn..game là phải có ks thế mới máu :d

chứ dùng tỉ lệ đánh thì chắc phải 1 phép tính nữa..nhức đầu lắm ^^
    Cũng tốt, nói chung còn đỡ hơn đứng ngó xong nhặt xong cười haha bảo "đ*o đứa nào nhặt đc đâu"