Private conversations
Help Users

VLCT là như thế này sao ???

Status
    Not open for further replies.

ZzHellAngelzZ

Vang Danh Bốn Biển
    đang train thì bị 1 thằng 11x quý G ta log acc đao xThanhTuyenx chiếm bãi mình đập nó thì nó lấy acc 11x cướp bãi mình rồi ko cho train thử hỏi bát đại môn phái mà để 1 thằng khùng này trong G dc ko hình ảnh đây
    [/IMG]
    [/IMG]
    xin quý G ta chấn chỉnh lại mem giùm ko thì mang tiếng bát đại môn phái mà ko quản lý dc mem

Chính xác ! Mình cũng bị nó cắn ! Nó lấy con đao nữ tới ks xong rồi lấy con thương tới !!!

Anh JC rất là dễ thương ( vì tăng cho e cái phù Huyền Bột, chưa xin đã tặng :)) , nhưng nên xử lý trường hợp này !

anh làm ơn giải quyết lẹ giùm em chứ nó nói em ngứa lỗ tai quá nó nói con đao nữ 9 đưa nó 100b để nó bảo kê bãi giùm ko lẽ 11x lại nghèo đói tới nỗi 100b ko có hay sao y=))

anh làm ơn giải quyết lẹ giùm em chứ nó nói em ngứa lỗ tai quá nó nói con đao nữ 9 đưa nó 100b để nó bảo kê bãi giùm ko lẽ 11x lại nghèo đói tới nỗi 100b ko có hay sao y=))

Vào lại game chụp thêm vài bức ảnh nữa có vẻ hợp lý hơn

Vào lại game chụp thêm vài bức ảnh nữa có vẻ hợp lý hơn

nhiu đó với anh chưa đủ = chứng ah hay muốn thêm vài tấm nó kill nữa :-?

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:32 PM ----------

xác nhận, thằng này chuẩn bị ăn hành

xác nhận thì TNQ sv 3 nó đang cắm acc xThanhTuyenx còn acc thương thì đang ngồi rình như sói đói đó bãi thì đã biết

a6 vào Close topic đi, mọi chuyện giải quyết ổn rùi

Giải quyết sao thì cũng nên nói cho AE biết để AE khỏi thắc mắc. Tự xử trong G sẽ không được thuyết phục lắm đối với những AE quan tâm đến chủ đề này, nhất là chủ topic.

Giải quyết sao thì cũng nên nói cho AE biết để AE khỏi thắc mắc. Tự xử trong G sẽ không được thuyết phục lắm đối với những AE quan tâm đến chủ đề này, nhất là chủ topic.

đã dàn xêp được cả 2 bên, 2 bên đều hài lòng ;))

Oài!! thế kaila đã thấy Kiss giải quyết như nào chưa :|

---------- Post added at 06:32 PM ---------- Previous post was at 06:30 PM ----------

đã dàn xêp được cả 2 bên, 2 bên đều hài lòng ;))

Vì thế cứ theo như câu cm trên của a

Status
    Not open for further replies.