Private conversations
Help Users

Xin anh HK tăng drop ngọc ulpt cao cấp, NHT dành cho pk

Tăng drop ngọc ulpt cao cấp và NHT dành cho pk?

• Đồng ý

Votes: 18 90.0%
    • Không đồng ý

Votes: 2 10.0%

• Total voters
      20
    Status
    Not open for further replies.

o0Takumi0o

Quần Ma Loạn Vũ
    Dear anh Heaven Knows,

Em không rõ anh có điều chỉnh việc tăng drop Hàn Ngọc Thạch cao cấp nhưng từ lúc open đến giờ em chưa nhặt được 1 viên ngọc cao cấp ulpt nào, pt 9, 10 càng không có. Giờ 11x trở lên cũng đã khá nhiều mà số lượng cung ko đủ cho cầu. Đánh nhau vẫn phải dùng ulpt 40 trong khi vũ khí ai cũng max op, quá chênh lệch.

Em lập topic này mong anh tăng drop như version trước, cả ngọc ulpt lẫn NHT các loại dành cho pk thay vì ngọc rác tràn lan như hiện nay.

Cảm ơn anh!

Dear anh Heaven Knows,

Em không rõ anh có điều chỉnh việc tăng drop Hàn Ngọc Thạch cao cấp nhưng từ lúc open đến giờ em chưa nhặt được 1 viên ngọc cao cấp ulpt nào, pt 9, 10 càng không có. Giờ 11x trở lên cũng đã khá nhiều mà số lượng cung ko đủ cho cầu. Đánh nhau vẫn phải dùng ulpt 40 trong khi vũ khí ai cũng max op, quá chênh lệch.

Em lập topic này mong anh tăng drop như version trước, cả ngọc ulpt lẫn NHT các loại dành cho pk thay vì ngọc rác tràn lan như hiện nay.

Cảm ơn anh!
    1like cho sự thật phũ phàng này. Nhiệt huyết thạch dành cho pk. Và ulpt

Drop cũng tăng lên tí nhưng k nhiều wa. Ko là sv lạm phát bây h :D

công nhận trian 2 3 tháng rồi mà chưa nhặt đc viên hàn ngọc cao cấp nào siêu cấp thì có =))

a xem lại exp từ lv 121 trở đi đẩy cho nó nhanh them xíu dc ko a @HK. chứ 1 ngày mà lên dc có 4% thì chua lắm à

a tiện thể xem lại exp từ lv 110 trở đi đẩy cho nó nhanh them xíu dc ko a @HK. chứ 1 ngày mà lên dc có 5% thì cay lắm à

@Heaven Knows anh coi lại exp từ level 11x trở đi. có thể tăng xíu không anh =]] chứ như thế này thì hơi đuối rồi =]] 110 >> 115 mất bèo lắm phải 2 tháng nếu tự train không người kéo. mấy char như 1 mục tiêu dưới 115 thì muốn ăn cám luôn

Status
    Not open for further replies.