Private conversations
Help Users

zZOneHitZz lừa đảo

Status
    Not open for further replies.

GoDsLight

Vang Danh Bốn Biển
    Do em không đủ 100 bài nên post tạm vào đây mong anh HK và Mod thông cảm.
    Chuyện là thế này: Sáng thứ 7 ngày 14 tháng 8 năm 2010, em là Taliban có STH rao mua pet báo ST DG đen hoặc trắng = 6 bos 7/7 +1 viên gem hoặc 1 pvp15%.
    zZOneHitZz là char kiếm tà nó pm bảo bán pet. Xong nó log acc XxRedDrag0nxX vào bán pet. Nó cho em xem pet báo DG đen tên là PetYeu . Em đồng ý mua lúc gd nó đưa cho con pet chưa DG tên là PaoKuDen.
    luadao.bmp

Việc lừa đảo này xin mọi người vào xử lý giúp. Cảm ơn .

zZOneHitZz có quyền vào đây reply topic này, khi admin check trên server thấy char này dùng cheat engine chỉnh máu mình xuống 0 HP nên đã được ưu tiên cho an nghỉ rồi

Anh HK mà cho thêm cái phần tên pet khi GD là hết bị lừa kiểu em ngay. Chả biết có add thêm thế được ko (loqua)

có mỗi độn giáp hay ko mà cũng quan trọng hoá vấn đề làm phiền GM. pet chủ yếu đeo cho tăng dame def TMT. còn lại khi train thả pet ra chỉ tổ vướng.

Anh Gm làm ơi ỡ đây có chuyện. nhầm lẫn . Chuyện là vầy
    Nãy em có bán k0n pét Báo ch0 Chả Đao 9. Nhưng em vào chả Cung cùng acc OneHit Gd . Và Em đã đưa nhầm kon pet Báo chua DG .
    Và em đã bị diss mạng . Sau đó em vào tìm Char Đao 9 đó đễ trã lại . Nhưng khi vào thì em h0k thấy bạn ấy . Vì em h0k nhớ tên nhân vật cũa bạn ấy . Mong anh GM xem xét lại dùm . Chĩ vì 1 chuyện nhấm lẫn mà anh khoá acc em sa0

có mỗi độn giáp hay ko mà cũng quan trọng hoá vấn đề làm phiền GM. pet chủ yếu đeo cho tăng dame def TMT. còn lại khi train thả pet ra chỉ tổ vướng.

Cái DG có 300@ ko là nhiêu tiền nhưng cái quan trong là chữ tín.

Nãy em có bán k0n pét Báo ch0 Chả Đao 9. Nhưng em vào chả Cung cùng acc OneHit Gd . Và Em đã đưa nhầm kon pet Báo chua DG .
    Và em đã bị diss mạng . Sau đó em vào tìm Char Đao 9 đó đễ trã lại . Nhưng khi vào thì em h0k thấy bạn ấy . Vì em h0k nhớ tên nhân vật cũa bạn ấy . Mong anh GM xem xét lại dùm . Chĩ vì 1 chuyện nhấm lẫn mà anh khoá acc em sa0

Ông nhầm lẫn sao ko đưa lai pet mà lúc tui kêu lừa đảo ông bảo câu gì. Bảo xong out acc cung vào acc kiếm zZOneHitZz rồi còn đứng nhìn đểu mình 1 lúc (kogion)

Cái DG có 300@ ko là nhiêu tiền nhưng cái quan trong là chữ tín.

chữ tín là của nó. nó muốn mất chữ tín thì kệ nó. tôi thấy bạn kêu ở trên kia thấy thảm thiết quá nên mới lên tiếng

còn bạn này thì có trùng hợp thế ko nhỉ ?? tỷ lệ trùng hợp 1%. cố tình 99%. nếu như bạn kia ko lên đây post bài báo GM thì bạn ngậm tăm luôn chuẩn chứ

chĩ vì 1 lỗi bé xíu ma` anh khoá acc em sao . Từ đó giờ em chưa hề lừa đão ai hết . từ GD chuyễn khoãn va` Gd mua kiem 71mta full 30% +10 5lv cũa CaVeHePho Và Vipjerry2010 . Em chua hề lừa đảo ai hết . Em cung k0 ngu gj` chĩ vì 1kai' Đơn Giáp Thú (300@) mà đễ mất acc vậy sao . Mong anh GM xem xét lại dùm em nhé

chĩ vì 1 lỗi bé xíu ma` anh khoá acc em sao . Từ đó giờ em chưa hề lừa đão ai hết . từ GD chuyễn khoãn va` Gd mua kiem 71mta full 30% +10 5lv cũa CaVeHePho Và Vipjerry2010 . Em chua hề lừa đảo ai hết . Em cung k0 ngu gj` chĩ vì 1kai' Đơn Giáp Thú (300@) mà đễ mất acc vậy sao . Mong anh GM xem xét lại dùm em nhé

Chắc do 300@ bé quá nên ko ai làm to chuyện như tui chứ gì (kogion)

Tại tui h0k nhớ tên nhân vật Char Đao ông . Ông dám nói là ong còn đứng chỗ lúc nãy chúng ta GD đi . Tui đi tìm ong hết thành HB mà chẳng thấy .

chính vì nó 300@ nên bạn nghĩ mọi người sẽ nghĩ bạn ko vì tham cái 300@ mà để mất acc. cốt lõi đấy ;))

Tại tui h0k nhớ tên nhân vật Char Đao ông . Ông dám nói là ong còn đứng chỗ lúc nãy chúng ta GD đi . Tui đi tìm ong hết thành HB mà chẳng thấy .

Thế lúc tui kêu zZOneHitZz lừa đảo ông đứng ngay cạnh , có thằng đao 8x9 # nó xin phù TVM zZOneHitZz còn gd cho, chẳng lẽ lại tìm ko thấy tui :|

chấp nhận số phận đi. thằng ăn cắp may mà ko gặp thằng ăn cướp mà lại gặp công an đấy. chứ mà gặp thằng ăn cướp thì còn mệt nữa.
    thôi tốt nhất là kết thúc câu chuyện để anh Heaven còn chuẩn bị tinh thần cho 4.0 ;))

Em nói Anh GM nghe nè . Cái này em h0k phải lừa đão . cái này chỉ vì sự cố ngoài ý muốn . Tại em chơi ỡ tiệm nên lag bi. diss . HK này lag bi. diss bình thường mà huốn chi hom nay co' X2 nửa

Lag bị dis sao ko vào lại char cung đổi pet mà lại vào char kiếm. Chơi trung thực ko chơi bị lock là đúng thôi. Chấp nhận số phận đi.

Status
    Not open for further replies.